ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » เลอ บล็อง เสม็ด รีสอร์ท
คุณ: Mo..! โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 13:27 น.

เลอ บล็อง รีสอร์ท เกาะเสม็ด
ที่อยู่ Moo 4 , Tumbol Phe, Amphur Muang, Rayong
ระดับ 3 ดาว
ราคาเริ่มต้นที่ 2,850 บาท
เพิ่มเติม http://www.thai-tour.com/thai-tour/east/rayong/hotel/le_blanc/index.html

เลอบล็อง เสม็ด รีสอร์ท เกาะเสม็ด รีสอร์ทสวยงามอีกแห่งของหาดทรายแก้วรายล้อมไปด้วยธรรมชาติ บรรยากาศดีเยี่ยมเหมาะแก่การพักผ่อน. ภายในรีสอร์ทตกแต่งได้อย่างลงตัวพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้องพักแก่ผู้เข้าพัก ไม่ว่าจะเป็น แอร์คอนดิชั่น ตู้เย็น โทรทัศน์

คุณ: บ้องแบ๊ว
ความเห็นที่: 51   โพสเมื่อ: 27 ธ.ค. 54 เวลา: 17:57 น.
ดีนะที่เปลี่ยนใจทัน

คุณ: สำเ ภา
ความเห็นที่: 52   โพสเมื่อ: 19 ม.ค. 55 เวลา: 20:15 น.
ไม่มีเงินงบประมาณไปเลย สวยนะนครสะอาดแฮะไม่รู้จะได้ไปไหม

คุณ: แนน
ความเห็นที่: 53   โพสเมื่อ: 28 ก.พ. 55 เวลา: 08:52 น.
ไปเมื่อ 25-26 กุมภา 55
จองไป 30 ห้อง จ่ายเงินครบ ทุกอย่าง พอไปถึง จัดห้องให้แค่ 20 ห้อง อีก10 ห้อง ให้ย้ายไปโรงแรมอื่น ผู้จัดการรับผิดชอบดีมาก ปิดโทรศัพท์ ไม่รับสาย ...บ้านเก่าไม่สวยเหมือนในภาพ ยุงเยอะมาก ก๊อกน้ำ แอร์ ประตู เสียทุกอย่าง อาหารเช้า มีแต่ทราย...สัมผัสมาด้วยตัวเอง ใครจะไปก็คิดดีดี

คุณ: โบ
ความเห็นที่: 54   โพสเมื่อ: 16 เม.ย. 55 เวลา: 21:00 น.
ไม่ประทับใจเลยห้องน้ำไม่สะอาดน้ำสกปรกประตูก็ไม่ดีเพราะไปซื้อที่พักท่าเพมีกะเทยอ้วนๆๆดำขายอยู่เชียร์ดีมากดูรูปแล้วน่าพักแต่ไปพักแล้วบอกได้คำเดียวโคตรห่วยแตกคับใครไปก็ดูให้ดีๆๆคับพึ่งไปมาวันที่15/04/12

คุณ: Aommy
ความเห็นที่: 55   โพสเมื่อ: 16 เม.ย. 55 เวลา: 21:16 น.
ดูในรูปแล้วน่าพักมากเลย พอไปพักจริงๆไม่ได้เรื่องเลย ห้องก็ไม่สะอาด สกปรกมากเลย ยุงก็เยอะแถมยังได้ยินเสียงตุ๊กแกร้องทั้งคืน
น่ากลัวมาก ใครที่จะมาพัก ขอให้คิดก่อนดีๆ ก่อนที่จะตัดสินใจที่จะเลือกมาพักนะคะ

คุณ: nun
ความเห็นที่: 56   โพสเมื่อ: 1 พ.ค. 55 เวลา: 14:31 น.
อยกทราบราคาที่พัก สำหรับ 4 คนค่ะ จะปัยวันที่ 20 มีห้องว่างไหมค่ะ พัก 2 คืน ช่วยติดต่อกับด้วยนะข๊ะ ขอบคุณค่ะ nun.zuza@hotmail.com

คุณ: โดนหลอก
ความเห็นที่: 57   โพสเมื่อ: 18 ก.ค. 55 เวลา: 15:41 น.
ห้องพักสกปรกมาก ไม่คุ้มค่าที่พักเลย2000บาท/คืน ผ้าเช็ดตัวก็ดำ ห้องน้ำก็พัง อย่าหลงเชื่อนะค่ะ

คุณ: น้องโอ๋
ความเห็นที่: 58   โพสเมื่อ: 25 ก.ค. 55 เวลา: 17:16 น.

หนูเคยอ้วนถึง105กก ลดลงมาเหลือ67 กก ภายใน4เดือนมาแชร์เนี่ยไม่ได้มาแสวงหาผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้น
ก็คือว่าก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าตัวหนู เองน้ำหนัก4เดือนที่แล้วอยู่ที่ 105 กิโล
ปัจจุบันเหลือแค่ 63 กิโลเท่านั้นเองรู้สึกดีใจ ตื่นเต้น เหมือนได้ชีวิตใหม่ ลองคิดดูสิค่ะ
เมื่อก่อนจะไปไหนมาไหนรู้สึกไม่มั่นใจเลยมีแต่คนมองแล้วก็รู้สึกอายมาๆค่ะ
เวลาไปเดินที่คนเยอะๆก็ เหมือนเป็นตัวประหลาดเหมือนเป็นตัวน่ารังเกียดไม่รู้ว่า
คิดไปเองหรือป่าวแต่ตอนนี้ รู้สึกดีมากๆเลยจาก 105เหลือ63ลดไปตั้ง 42 กิโลแหนะ
เหมือนเป็นคนใหม่เลยค่ะ เริ่มออกจากบ้านบ่อยขึ้นเพราะรู้สึกดีอิอิ แถมมีหนุ่มมาขอ
PIN BBอีก สมัยนี้เชื่อเลยว่าคนส่วนใหญ่ไม่มองกันที่นิสัยหรือใจคอแน่ๆ
มองกันที่รูปร่างหน้าตานี้เอง สำหรับเพื่อนที่เคยลองมาหลายวิธีเช่น อดอาหาร
ทานยาลดน้ำหนัก ทานกาแฟลดน้ำหนัก เข้าคอร์สแพง อันนี้ปุกเคยลองมาหมด
แต่ผลรับที่ได้คือไอ่ที่เขาเรียก โยโย่เอฟเฟคอ่าค่ะ จาก80 ขึ้นเป็น 105 กิโลลองคิดดูสิค่ะ
ว่ามันคุ้มค่าไหมแถมเสี่ยงอีก ที่หนูมาแชร์หรือมาเหล่าประสบการณ์ก็เพื่อ อาจจะทำให้
เพื่อนๆที่ตกอยู่ในสภาพ แบบหนูมีกำลังใจที่จะสู้ต่อไป ลืมบอกไปว่าผลิตภัณต์ที่ใช้อยู่เป็น
อาหารเสริมค่ะ ภายในระยะเวลา 4 เดือนสามารถทำให้เปลี่ยนเป็นคนใหม่หรือจะเรียกว่าเกิดใหม่ก็ได้นะค่ะ
โดยที่ไม่มีผลข้างเคียงกับร่างกาย ไม่โทรมแถมผิวสวยอีกด้วยค่ะ แล้วก็ไม่โยโย่แน่นอนค่ะเพราะพิสูจมาแล้ว
จึงกล้ามาบอกต่อ โดยการใช้อาหารเสริมก็จะมีคนคอยดูแลพี่เขาชื่อ พี่โอ๋ค่ะ ส่วนคนไหนที่สนใจแต่ไม่กล้าลดกลัวผิดหวังอีก
ก็ลองโทรไปปรึกษาพี่เขาได้นะค่ะ ที่ 082-2100831เบอร์พี่โอ๋ค่ะ ค่ะพี่เขาพูดดีเป็นมิตรแถมเป็นกันเองอีกที่สำคัญน่ารักมากค่ะ ^^
หรือว่าลองไปอ่านตัวอาหารเสริมดูก่อนก็ได้นะค่ะ
นี่เว็บไซต์ของพี่เค้าค่ะ copy ไปดูได้เลยคร่า..

>>>> http://sheslim.lady4slim.com/
>>>> http://sheslim.lady4slim.com/

คุณ: มิ้งๆๆ
ความเห็นที่: 59   โพสเมื่อ: 26 ก.ค. 55 เวลา: 16:44 น.
เกือบไปแล้ว ขอบคุณค่ะ

คุณ: Monique
ความเห็นที่: 60   โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 55 เวลา: 14:08 น.
Your answer lifts the intelligence of the dbaete.

คุณ: Nephi
ความเห็นที่: 61   โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 55 เวลา: 17:17 น.
Not bad at all flleas and gallas. Thanks.

คุณ: Denis
ความเห็นที่: 62   โพสเมื่อ: 4 ก.พ. 56 เวลา: 15:13 น.
I'm really into it, tnhkas for this great stuff!

คุณ: Daria
ความเห็นที่: 63   โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 56 เวลา: 11:16 น.
Heck yeah bay-bee keep them cmoing!

คุณ: Ramiro
ความเห็นที่: 64   โพสเมื่อ: 27 มิ.ย. 58 เวลา: 11:19 น.
I feel saseftiid after reading that one.

คุณ: Crish
ความเห็นที่: 65   โพสเมื่อ: 20 พ.ย. 58 เวลา: 13:50 น.
A simple and inentligelt point, well made. Thanks!

คุณ: Joe
ความเห็นที่: 66   โพสเมื่อ: 20 พ.ย. 58 เวลา: 15:06 น.
Thanks for being on point and on tagert!

« Back  1  [2]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap