ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » เสม็ดวิลล์ รีสอร์ท
คุณ: Mo..! โพสเมื่อ: 2 ต.ค. 53 เวลา: 11:35 น.

เสม็ดวิลล์ รีสอร์ท เกาะเสม็ด
ที่อยู่ 299 Moo 2 Phe-Klang-Klam Rd. Tambon Phe, Muang Rayong
ราคาเริ่มต้นที่ 1,650 บาท
เพิ่มเติม https://www.thai-tour.com/th/hotels/เสม็ดวิลล์รีสอร์ท

หากคุณกำลังมองหาวันหยุดที่เงียบสงบ เป็นส่วนตัว หาดสายขาว น้ำทะเลใส กับ บ้านพักริมทะเล หรือบ้านพักอิงเขา ท่ามกลางธรรมชาติของ อุทยานแห่งชาติเขาแหลมหญ้า-หมู่เกาะเสม็ด.

เสม็ดวิลล์ รีสอร์ท เป็นคำตอบที่ลงตัว ด้วยความแตกต่างที่ไม่เหมือนใคร ที่ซึ่งเหมาะสำหรับผู้ต้องการหลีกหนีจากความเครียด และต้องการ การพักผ่อนอย่างแท้จริง.

เสม็ดวิลล์ รีสอร์ท ซ่อนอยู่ในอ่าวส่วนตัว 2 อ่าว ของเกาะเสม็ด คือ อ่าวหวาย และอ่าวหินเกลี้ยง บนพื้นที่กว่า 30 ไร่ มีบรรยากาศที่สงบ ร่มรื่น ด้วยแมกไม้นานาพรรณ.

คุณ: เอกกี้
ความเห็นที่: 51   โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 13:07 น.
เพิ่งไปมาเหมือนกัน เกินจะอธิบายเรื่อง บริการ บอกได้คำเดียว กากกกกกกกกก!!!

คุณ: ตั้ม
ความเห็นที่: 52   โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 13:47 น.
เห็นด้วยกับความเห็นที่ 50และ 51 เราคงจะไปวันเดียวกันล่ะมั่ง ถ้าใครจะไปก็ต้องทำใจ เสียดายหลายๆอย่าง ถ้าจะไปพัก แนะนำควรจะดูที่พักที่ดีและพนักงานบริการดีกว่านี้ จะได้ไม่เสียความตั้งใจและเงินที่เราลงทุนในการไปเที่ยว เพื่อพักผ่อน ห่วยแตกมากกกกกก ไม่ได้เรื่อง

คุณ: aud Dy
ความเห็นที่: 53   โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 14:42 น.
เห็นด้วยครับ...การบริการเน่ามาก อาหารก้อช้าสุดๆ ฝักบัวก้อแตก ชักโครกก้อกดไม่ได้..และที่สำคัญ ขอน้ำร้อนเติมมาม่า เสือกให้น้ำเย็น..แดกมาม่าน้ำเย็นว่างั้น หัวควย...

คุณ: puizumo
ความเห็นที่: 54   โพสเมื่อ: 25 ธ.ค. 54 เวลา: 18:27 น.
มีแต่ติดลบอยากความอยากจางหายไปเลย

คุณ: สำเภาค้า
ความเห็นที่: 55   โพสเมื่อ: 17 ม.ค. 55 เวลา: 21:50 น.
ไม่เคยได้ไปสายไหม อ๋อ อ๋อ ไม่รู้อะไร

คุณ: Pearl
ความเห็นที่: 56   โพสเมื่อ: 23 ม.ค. 55 เวลา: 11:10 น.
เราไปมาแล้ว รวมๆแล้วก็โอเคนะคะ ซื้อแพคเกจคนละ 1,100 รวมอาหาร 2 มื้อ (เย็น-เช้า) สำหรับเราแล้ว คุ้มค่ะ กับราคานี้

คุณ: Tori
ความเห็นที่: 57   โพสเมื่อ: 24 ก.พ. 55 เวลา: 18:21 น.
You really saved my skin with this ifnoramtion. Thanks!

คุณ: Christiane
ความเห็นที่: 58   โพสเมื่อ: 26 ก.พ. 55 เวลา: 11:38 น.
Imrpessive brain power at work! Great answer!

คุณ: เคยไป
ความเห็นที่: 59   โพสเมื่อ: 4 มี.ค. 55 เวลา: 13:57 น.
เราไปมาเมื่อ 15 ปี ที่แล้วกับแฟน ทะเลสวยมาก ร้านค้าก็เป็นของเกาะ ราคาก็แพงเหมือนกัน เจ้าของผูกขาด อาหารก็เป็นแพ็คเก็จ ถ้าไป 2 คน จะให้ไปกินรวมกันกับกลุ่มอื่น (ใครจะไปกันลง) ก็เลยต้องเพิ่มเงินพิเศษ เพื่อจะได้กินกัน2คนไม่ไปปนกันคนอื่น รวม ๆ แล้วไม่ซีเรียลอะไร ที่ชอบมากก็เป็นน้ำทะเล สวยใสจริง ๆ เห็นหอยแม่นเลย (ถูกตำด้วยละ) ไปพักผ่อนสัก 2 วันก็ดี โดยรวมแล้วสมัยก่อนก็ O.K นะ

คุณ: เนย
ความเห็นที่: 60   โพสเมื่อ: 18 เม.ย. 55 เวลา: 23:17 น.
เพิ่งซื้องาน ททท กัวอ่ะ ชักเสียวไม่อยากไปแล้วอ่ะ เป็นไงเด่วมาโพสต์ให้ฟังนะ

คุณ: kookkai
ความเห็นที่: 61   โพสเมื่อ: 22 มิ.ย. 55 เวลา: 14:36 น.

กำลังมองหาที่พักอยู่อะ

คุณ: k
ความเห็นที่: 62   โพสเมื่อ: 27 มิ.ย. 55 เวลา: 12:44 น.

น่าไป สวยดี

คุณ: k
ความเห็นที่: 63   โพสเมื่อ: 27 มิ.ย. 55 เวลา: 12:46 น.

เที่ยวไทยดีกว่านะค่ะ ประหยัดเงินในกระเป๋า

คุณ: Leidiane
ความเห็นที่: 64   โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 55 เวลา: 19:39 น.
This "free sahring" of information seems too good to be true. Like communism.

คุณ: Nick
ความเห็นที่: 65   โพสเมื่อ: 7 เม.ย. 56 เวลา: 17:54 น.
น่าไปอ่ะ

คุณ: 555+
ความเห็นที่: 66   โพสเมื่อ: 7 เม.ย. 56 เวลา: 17:57 น.

คุณ: sumaru
ความเห็นที่: 67   โพสเมื่อ: 28 มิ.ย. 56 เวลา: 11:57 น.
กำลังจะเดินทางไปพรุ่งนี้แล้ว จะเป็นยังงัยมั้งหว่า...

คุณ: น้ำหวาน
ความเห็นที่: 68   โพสเมื่อ: 15 ธ.ค. 56 เวลา: 20:47 น.
สอบถามหน่อยนะคะ พอดีอยากได้บ้านนึงหลังแต่2ห้องนอนมีไหมค่ะ ราคาไม่เกิน2000บาท
มีไหมค่ะ แต่ถ้าไม่มี มีที่ไหนแนะนำบ้างคะ

คุณ: น้ำหวาน
ความเห็นที่: 69   โพสเมื่อ: 15 ธ.ค. 56 เวลา: 20:48 น.
สอบถามหน่อยนะคะ พอดีอยากได้บ้านนึงหลังแต่2ห้องนอนมีไหมค่ะ ราคาไม่เกิน2000บาท
มีไหมค่ะ แต่ถ้าไม่มี มีที่ไหนแนะนำบ้างคะ

คุณ: เกมมี่
ความเห็นที่: 70   โพสเมื่อ: 30 เม.ย. 57 เวลา: 02:19 น.
พุ่งนี้จะไปเที่ยวพักผ่อนกับครอบครัวมีรร.ไหนดีๆห้องสะอาดบริการดี วิวสวย ใครเคยไปอ่าวหวายแนะนำทีจ้า ขอบคุนนะคะ

คุณ: Kuk
ความเห็นที่: 71   โพสเมื่อ: 9 พ.ค. 57 เวลา: 13:38 น.
อ่าวน้อยหน่าสวยมั๊ยคับ

คุณ: mile
ความเห็นที่: 72   โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 58 เวลา: 13:43 น.

คุณ: Mehmet
ความเห็นที่: 73   โพสเมื่อ: 20 พ.ย. 58 เวลา: 15:04 น.
Now we know who the senblsie one is here. Great post!

คุณ: Erick
ความเห็นที่: 74   โพสเมื่อ: 20 พ.ย. 58 เวลา: 15:20 น.
Your article was exeellcnt and erudite.

คุณ: ดาริกา
ความเห็นที่: 75   โพสเมื่อ: 18 ม.ค. 59 เวลา: 10:18 น.
ใครเพิ่งไปมาเป็นไงบ้างคะแนะนำที

คุณ: Steffie
ความเห็นที่: 76   โพสเมื่อ: 19 มิ.ย. 59 เวลา: 09:08 น.
When I initially commented I clicked the if0;Not22y me when new comments are added” checkbox and now each time a comment is added I get three emails with the same comment. Is there any way you can remove me from that service? Thank you!

คุณ: Chacidy
ความเห็นที่: 77   โพสเมื่อ: 19 มิ.ย. 59 เวลา: 10:02 น.
Phoenmenal breakdown of the topic, you should write for me too!

คุณ: Storm
ความเห็นที่: 78   โพสเมื่อ: 19 มิ.ย. 59 เวลา: 10:39 น.
Great artielc, thank you again for writing.

« Back  1  [2]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap