ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ปารดี รีสอร์ท เกาะเสม็ด
คุณ: Mo..! โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 10:16 น.

ปารดี รีสอร์ท เกาะเสม็ด
ที่อยู่ เกาะเสม็ด 76 หมู่ 4 ตำบลเพ อำเภอเมือง จังหวัดระยอง 21160 ประเทศไทย
ระดับ 5 ดาว
ราคาเริ่มต้นที่ 10,500 บาท
เพิ่มเติม http://www.thai-tour.com/thai-tour/east/rayong/hotel/paradee/index.html

ปารดี รีสอร์ท อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด: ตั้งอยู่ตรงส่วนใต้สุดของเกาะเสม็ด ที่สามารถชมวิวได้ทั้งฝั่งตะวันออกและตะวันตกซึ่งหันหน้าไปทางอ่าวกิ่ว นับเป็นรีสอร์ทเพียงแห่งเดียวบนเกาะเสม็ด ที่มีชายหาด 2 ด้านอันงดงาม ซึ่งนักท่องเที่ยวสามารถดื่มด่ำบรรยากาศยามพระอาทิตย์ขึ้นและพระอาทิตย์ตกได้ในที่แห่งเดียว. ห้องพักของปารดีนั้นตกแต่งได้สวยงาม ภายในห้องพักมีสิ่งอำนวยความสะดวกไว้ให้บริการแก่ผู้ที่มาพัก. มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันไม่ว่าจะเป็น สระว่ายน้ำ, สปา, และยังเป็นจัดงานแต่งงานที่สุดแสนโรแมนติคที่สุด มีบริการเรือ speed boat รับส่ง."ปารดี " จึงเป็นรีสอร์ทที่สุดแสนโรแมนติคที่สุดของเกาะเสม็ด ท่านสามารถมาสัมผัสบรรยากาศที่สุดแสนโรแมนติคได้แล้วที่ ปารดี อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด.

คุณ: Mo..!
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 10:17 น.

มุมสวยๆ ของ ปารดี รีสอร์ท เกาะเสม็ด

ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 10:18 น.

ความเห็นที่: 3   โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 10:18 น.

ความเห็นที่: 4   โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 10:20 น.

อ่าวกิ่ว ครับ ชายหาดส่วนตัวของ ปารดี รีสอร์ท เกาะเสม็ด

อ่าวกิ่ว http://www.kohsamed.org/attraction-aogew.htm

ความเห็นที่: 5   โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 10:20 น.

ความเห็นที่: 6   โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 10:22 น.

อยากเล่นน้ำจัง

ความเห็นที่: 7   โพสเมื่อ: 1 ต.ค. 53 เวลา: 10:22 น.
ดูเพิ่มเติมได้ที่นี่ครับ http://www.thai-tour.com/thai-tour/east/rayong/hotel/paradee/index.html

คุณ: ปุ๋ย
ความเห็นที่: 8   โพสเมื่อ: 13 ต.ค. 53 เวลา: 13:21 น.

อยากไปอีก
ไปเกาะเสม็ดมาแล้วแต่ไม่ค่อยเต็มที่เพราะมีเวลาน้อย
อยู่ใกล้ๆ อยากไปอีกและก็จะไปให้ได้แน่นอน
สวรรค์ใกล้ๆบ้านฮิ

คุณ: สาวๆ
ความเห็นที่: 9   โพสเมื่อ: 26 ต.ค. 53 เวลา: 14:05 น.
กำลังจะไปเดือนหน้าค่ะhttp://www.kohsamed.org/webboard/emotion/20.gif

คุณ: ไอจัง
ความเห็นที่: 10   โพสเมื่อ: 30 ต.ค. 53 เวลา: 05:47 น.
ว้าว! สวยมากๆ เลยค่ะ น่าไปสุดๆ สมแล้วล่ะที่เป็นระดับ 5 ดาว อยากไปอ่ะ ถ้าพักที่นี่คงต้องเตรียมตัวเก็บเงินแล้วล่ะ กะว่าจะไปเดือนเมษายน 54 อ่ะ น่าจะโอเคมั้ง

คุณ: namaoy
ความเห็นที่: 11   โพสเมื่อ: 9 พ.ย. 53 เวลา: 01:37 น.

ต้องไปแน่ๆแต่คงเปนต้นปีหน้านะคะ ช่วงเทศกาลไปไม่ได้เลย ต้องหลังเทศกาลตลอด

คุณ: moon
ความเห็นที่: 12   โพสเมื่อ: 10 พ.ย. 53 เวลา: 12:51 น.
ไปด้วยได้ไหมคุณแม่ออกเงินให้หนูได้ไหมคุณแม่คนสวย

คุณ: night
ความเห็นที่: 13   โพสเมื่อ: 10 พ.ย. 53 เวลา: 12:53 น.
ออกให้ผมด้วยคนนะครับคุณแม่คนงาม

คุณ: เหงา
ความเห็นที่: 14   โพสเมื่อ: 13 พ.ย. 53 เวลา: 15:53 น.
ไปคนเดียวคงเหงา อยากได้คนไปเป็นเพื่อนหงะ

คุณ: บอล
ความเห็นที่: 15   โพสเมื่อ: 10 ธ.ค. 53 เวลา: 04:51 น.

คุณ: Benzz + Add
ความเห็นที่: 16   โพสเมื่อ: 16 ธ.ค. 53 เวลา: 15:18 น.
สวยจังเลย

คุณ: กุ้ง
ความเห็นที่: 17   โพสเมื่อ: 1 ม.ค. 54 เวลา: 20:22 น.
สวยมากเลยคะแต่ว่าราคานี้รวมอาหารป่าวอะคะ

คุณ: เนม
ความเห็นที่: 18   โพสเมื่อ: 14 ม.ค. 54 เวลา: 20:16 น.
อยากไป

คุณ: bee
ความเห็นที่: 19   โพสเมื่อ: 27 ม.ค. 54 เวลา: 14:52 น.

คุณ: oak&may
ความเห็นที่: 20   โพสเมื่อ: 7 ก.พ. 54 เวลา: 22:32 น.

ผมจะพาแฟนไปเสาร์นี้แหละคับ

ฮานิมุน คับ

คุณ: Inthira dasri
ความเห็นที่: 21   โพสเมื่อ: 23 ก.พ. 54 เวลา: 14:05 น.
อยากทราบทำไมอ่าวกิ่ว บุคคลภายนอกจึงไม่สามารถเข้าไปที่นี่ได้ อยากไปเล่นนำ ที่นี่แต่ไม่สามารถเข้าไปได้ หาดทรายสวยมาก เราเคยไปต้งแต่ยังไม่มีโรงแรมมาสร้าง

คุณ: จ๊ะจ๋า
ความเห็นที่: 22   โพสเมื่อ: 19 มี.ค. 54 เวลา: 18:04 น.

ไม่มีทอมพาไปมั่งง่ะ อยากไปงิ

กะว่าจะไปทำใจรักษาหัวใจที่ไม่สบาย

ไปคนเดียวสนุกมะอ่ะเพื่อไปเจอทอมที่นั่น อิอิ

pinklovepao@hotmail.com

คุณ: เนย
ความเห็นที่: 23   โพสเมื่อ: 19 เม.ย. 54 เวลา: 22:40 น.

บรรยากาศดี๊ดี

คุณ: ni
ความเห็นที่: 24   โพสเมื่อ: 22 เม.ย. 54 เวลา: 10:17 น.

ไปมาแล้วสวยมากน้ำทะเลใสมากเลยไปให้อาหารปลามาด้วยเจอพี่โดมด้วยมากับน้องเพ้นและ

คุณ: ฝันหวาน
ความเห็นที่: 25   โพสเมื่อ: 29 เม.ย. 54 เวลา: 16:25 น.
อยากไปมากเลยแต่ไม่มีห้องเลยยังหาไม่ได้เลยแล้วก็อยู่ใกลมากติดเรียนแต่ตอนนี้ว่างแต่หาห้องไม่ได้เลย
อยากได้เป็นบ้านมีสองห้องคร้า

คุณ: เอฟเฟค
ความเห็นที่: 26   โพสเมื่อ: 13 พ.ค. 54 เวลา: 20:41 น.
สวยมาก ๆ อยากไปจัง

คุณ: มิกซ์
ความเห็นที่: 27   โพสเมื่อ: 23 พ.ค. 54 เวลา: 00:00 น.
คห ที่22น้องจะจ๋า อยากพาน้องไปจัง หาดี้พาไปเที่ยวเกาะเสม็ด จาก ทอมมิกซ์
prayboy-39@hotmail.com

คุณ: Jik
ความเห็นที่: 28   โพสเมื่อ: 5 มิ.ย. 54 เวลา: 13:26 น.
สวยมากคะ

คุณ: ชิดชนกพร้อมชาติ
ความเห็นที่: 29   โพสเมื่อ: 8 มิ.ย. 54 เวลา: 13:41 น.

คุณ: TANG
ความเห็นที่: 30   โพสเมื่อ: 8 มิ.ย. 54 เวลา: 13:43 น.

โทรเท่ง0859340266

คุณ: น้องจีน่า
ความเห็นที่: 31   โพสเมื่อ: 10 มิ.ย. 54 เวลา: 18:43 น.
ไปมาแล้วปารดี รีสอท สวยมาก และพนักงานตอนรับดีมาก

คุณ: may
ความเห็นที่: 32   โพสเมื่อ: 17 ก.ค. 54 เวลา: 18:03 น.

แพง มาก เว้ยๆ

^^:(

คุณ: ซินดี้&แจ๊คกี้น
ความเห็นที่: 33   โพสเมื่อ: 22 ก.ค. 54 เวลา: 01:17 น.
จองแล้ว เดินทางวันมี่22กค.54 ฉลองวันเกิดกับแฟนจะเก็บภาพมาอวดนะ

คุณ: prang
ความเห็นที่: 34   โพสเมื่อ: 22 ก.ค. 54 เวลา: 11:38 น.
อยากทราบราคาบ้านพักประมาณ 8 คน เดือน กย.54 prang-prang09@hotmail.com

คุณ: mo
ความเห็นที่: 35   โพสเมื่อ: 20 ส.ค. 54 เวลา: 17:35 น.
ทางไปหาดต่างๆลำบากมากค่ะ

คุณ: นฤมล
ความเห็นที่: 36   โพสเมื่อ: 23 ส.ค. 54 เวลา: 11:58 น.
อ่าวกิ่วมีที่พักแค่ปารดีรีสอร์ทที่เดียวเหรอค่ะ

คุณ: คนกันเอง
ความเห็นที่: 37   โพสเมื่อ: 29 ส.ค. 54 เวลา: 00:15 น.
อ่าวกิ่ว...มีปารดีที่เดียวจ้า...

คุณ: jojo
ความเห็นที่: 38   โพสเมื่อ: 11 ก.ย. 54 เวลา: 18:17 น.

คุณ: พจน์
ความเห็นที่: 39   โพสเมื่อ: 15 พ.ย. 54 เวลา: 09:56 น.
อยากไปเหมือนกันแต่ตังยังไม่พออ่ะ หาคนช่วยหน่อยได้ไหมฮับ

คุณ: บี
ความเห็นที่: 40   โพสเมื่อ: 15 พ.ย. 54 เวลา: 10:15 น.
อยากไปจังเลย ไปแล้วด้วยแหละ แต่ไปไม่ถึงอ่ะ ก็เลยต้องเลยตาม เสียตังยังไม่ได้เห็นความงามเลย เห็นแต่พัง ๆ

คุณ: บี
ความเห็นที่: 41   โพสเมื่อ: 15 พ.ย. 54 เวลา: 10:33 น.

อยากไปจังเลย ไปแล้วด้วยแหละ แต่ไปไม่ถึงอ่ะ ก็เลยต้องเลยตาม เสียตังยังไม่ได้เห็นความงามเลย เห็นแต่พัง ๆ

คุณ: NoO_NueY
ความเห็นที่: 42   โพสเมื่อ: 17 พ.ย. 54 เวลา: 22:47 น.

Nice ชอบมั่กมากเรยค่ะ ช่วงนั้นปัยเสม็ดแค่ช่วงงานเฟสติวัล เสม็ดอินเลิฟปัยแค่หาดทรายแก้ว งัยวั้ยแฮพทามจะรีบปัยลั้ลลาอโลน ทันทีเรยค่ะ คงช่วงหลังปีใหม่นะ เพราะเทศกาลน่าจะเต็ม งัยขอส่วนลดด้วยนะคะ อิอิ เพราะพักคนเดียว เจอกันโปรแกรมหน้าค่ะ เสม็ด

คุณ: พี่เด้าส์
ความเห็นที่: 43   โพสเมื่อ: 14 ธ.ค. 54 เวลา: 18:24 น.
สงสัยต้องไปมั่งแล้ว Location เหมาะแก่การ sex on the Beach มากๆ !อิ อิ พาใครไปดี เนอะ เรา

คุณ: เนยจัง เสม็ดอิน
ความเห็นที่: 44   โพสเมื่อ: 8 ม.ค. 55 เวลา: 23:10 น.

จะมีคอนเสริต เสม็ดอินเลิฟ น่าจะเดือนกุมภาพันของทุกปีนะคะ ถ้าปี 2555 น่าจะเป็นปีที่สามที่เขาจะจัดงาน งัยทุกคนอย่าลืมดูที่พักกันก่อนนะ ออกจากเมืองหลวงไปเที่ยวเสม็ด รับรองแฮปปี้ แอน ซิล กะบรรยากาศดีดี เราไปมาคนเดียว ด้อนวอรี่ สนุก เอ็นจอยคร่า ปัยกะเพื่อนเป็นกลุ่มก้อได้อีกบรรยากาศ ไปกับแฟนคนรักก้อแฮปปี้มากเรยคร๊า ขอให้ทุกคนเที่ยวให้สนุกล่ะกันค่ะ

คุณ: น้องโอ๋
ความเห็นที่: 45   โพสเมื่อ: 25 ก.ค. 55 เวลา: 17:19 น.

หนูเคยอ้วนถึง105กก ลดลงมาเหลือ67 กก ภายใน4เดือนมาแชร์เนี่ยไม่ได้มาแสวงหาผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้น
ก็คือว่าก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าตัวหนู เองน้ำหนัก4เดือนที่แล้วอยู่ที่ 105 กิโล
ปัจจุบันเหลือแค่ 63 กิโลเท่านั้นเองรู้สึกดีใจ ตื่นเต้น เหมือนได้ชีวิตใหม่ ลองคิดดูสิค่ะ
เมื่อก่อนจะไปไหนมาไหนรู้สึกไม่มั่นใจเลยมีแต่คนมองแล้วก็รู้สึกอายมาๆค่ะ
เวลาไปเดินที่คนเยอะๆก็ เหมือนเป็นตัวประหลาดเหมือนเป็นตัวน่ารังเกียดไม่รู้ว่า
คิดไปเองหรือป่าวแต่ตอนนี้ รู้สึกดีมากๆเลยจาก 105เหลือ63ลดไปตั้ง 42 กิโลแหนะ
เหมือนเป็นคนใหม่เลยค่ะ เริ่มออกจากบ้านบ่อยขึ้นเพราะรู้สึกดีอิอิ แถมมีหนุ่มมาขอ
PIN BBอีก สมัยนี้เชื่อเลยว่าคนส่วนใหญ่ไม่มองกันที่นิสัยหรือใจคอแน่ๆ
มองกันที่รูปร่างหน้าตานี้เอง สำหรับเพื่อนที่เคยลองมาหลายวิธีเช่น อดอาหาร
ทานยาลดน้ำหนัก ทานกาแฟลดน้ำหนัก เข้าคอร์สแพง อันนี้ปุกเคยลองมาหมด
แต่ผลรับที่ได้คือไอ่ที่เขาเรียก โยโย่เอฟเฟคอ่าค่ะ จาก80 ขึ้นเป็น 105 กิโลลองคิดดูสิค่ะ
ว่ามันคุ้มค่าไหมแถมเสี่ยงอีก ที่หนูมาแชร์หรือมาเหล่าประสบการณ์ก็เพื่อ อาจจะทำให้
เพื่อนๆที่ตกอยู่ในสภาพ แบบหนูมีกำลังใจที่จะสู้ต่อไป ลืมบอกไปว่าผลิตภัณต์ที่ใช้อยู่เป็น
อาหารเสริมค่ะ ภายในระยะเวลา 4 เดือนสามารถทำให้เปลี่ยนเป็นคนใหม่หรือจะเรียกว่าเกิดใหม่ก็ได้นะค่ะ
โดยที่ไม่มีผลข้างเคียงกับร่างกาย ไม่โทรมแถมผิวสวยอีกด้วยค่ะ แล้วก็ไม่โยโย่แน่นอนค่ะเพราะพิสูจมาแล้ว
จึงกล้ามาบอกต่อ โดยการใช้อาหารเสริมก็จะมีคนคอยดูแลพี่เขาชื่อ พี่โอ๋ค่ะ ส่วนคนไหนที่สนใจแต่ไม่กล้าลดกลัวผิดหวังอีก
ก็ลองโทรไปปรึกษาพี่เขาได้นะค่ะ ที่ 082-2100831เบอร์พี่โอ๋ค่ะ ค่ะพี่เขาพูดดีเป็นมิตรแถมเป็นกันเองอีกที่สำคัญน่ารักมากค่ะ ^^
หรือว่าลองไปอ่านตัวอาหารเสริมดูก่อนก็ได้นะค่ะ
นี่เว็บไซต์ของพี่เค้าค่ะ copy ไปดูได้เลยคร่า..

>>>> http://sheslim.lady4slim.com/
>>>> http://sheslim.lady4slim.com/

คุณ: aa
ความเห็นที่: 46   โพสเมื่อ: 9 ส.ค. 55 เวลา: 15:20 น.
อยากไปมาก เดี๋ยวไว้เจอกันน่ะค่ะ

คุณ: lek
ความเห็นที่: 47   โพสเมื่อ: 11 ส.ค. 55 เวลา: 18:35 น.

สุดยอด..แต่แพงอ่ะ

คุณ: Bernard
ความเห็นที่: 48   โพสเมื่อ: 21 ส.ค. 55 เวลา: 17:26 น.
Hats off to wehover wrote this up and posted it.

คุณ: กุ้งนาง
ความเห็นที่: 49   โพสเมื่อ: 4 ต.ค. 55 เวลา: 21:28 น.
ไปมาแล้วสวยสุดๆห้องพักสอาดหรู บริการดีเยื่ยมประทับใจสุดๆ

คุณ: กุ้งนาง
ความเห็นที่: 50   โพสเมื่อ: 4 ต.ค. 55 เวลา: 21:32 น.
ไปมาแล้วสวยสุดๆห้องพักสอาดหรู บริการดีเยื่ยมประทับใจสุดๆ

[1]  2  Next »  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap