ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ช่วยแนะนำที่พักหน่อยค่ะ
คุณ: nuch โพสเมื่อ: 4 มี.ค. 53 เวลา: 21:37 น.
จะไปช่วง 20-22 มี.ค. นี้น่ะค่ะ
ไม่รู้ว่าจะพักที่ไหนดี อยากได้ราคาประมาณ 1000 บาทต่อคืนค่ะ
เพราะไปกัน 2 คน อยากได้ที่พักสะอาดอ่ะค่ะ มีแอร์ด้วย
แล้วห้องพักนี่ต้องจองล่วงหน้าก่อนมั้ยคะ
ช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

คุณ: ตาดำ
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 5 มี.ค. 53 เวลา: 13:11 น.
ไปของลุงดำซิ คิดค่าหัว คนละ 400บาท เป็นแอร์ด้วยมีท่าเรือหน้าหาดเลยสะดวกสบายแต่ที่เราไปมาอะห้องเต็มหมดเลยต้องมาที่หาดทรายแก้วคืนละ2800 บาท

คุณ: fee
ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 9 มี.ค. 53 เวลา: 17:22 น.
ไปเสม็ดระวัง เพชรบูรทราเวล กับ ลูกยอดทัวร์ นะ โกงชัดๆ โดนมากับตัว พุดจาหยาบๆแบบหยาบมากกกกๆๆ ระวังด้วย

ความเห็นที่: 3   โพสเมื่อ: 9 มี.ค. 53 เวลา: 17:22 น.
ไปเสม็ดระวัง เพชรบูรทราเวล กับ ลูกยอดทัวร์ นะ โกงชัดๆ โดนมากับตัว พุดจาหยาบๆแบบหยาบมากกกกๆๆ ระวังด้วย

ความเห็นที่: 4   โพสเมื่อ: 9 มี.ค. 53 เวลา: 17:48 น.
ไปเสม็ดระวัง เพชรบูรพาทราเวล กับ ลูกยอดทัวร์ นะ โกงชัดๆ โดนมากับตัว พุดจาหยาบๆแบบหยาบมากกกกๆๆ ระวังด้วย

คุณ: กะปอม
ความเห็นที่: 5   โพสเมื่อ: 2 ธ.ค. 54 เวลา: 08:35 น.
คนเรานี้มันขนานนี้เลยหลอ อุส่าจะไปเที่ยวยังจะมาหลอกกันอีกเนะ

คุณ: กะปอม
ความเห็นที่: 6   โพสเมื่อ: 2 ธ.ค. 54 เวลา: 08:39 น.
กะจะไปเที่ยวกะเพื่อน ประมาณ 12 อะ ตอนนี้กำลังอยุ้ในช่วงหาข้อมูลอยู่อะ แล้วใครที่ไปมาแล้ว มีพี่พักที่ไหนหน้าสนใจป่าวค่ะ อยากไปหากทรายแก้วอะ รบกวนช่วยแชประสบการณ์หน่อยนะค่ะ http://www.facebook.com ชื่อ กะปอมนะค่ะ

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap