ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ไปกางเต้นท์เสม็ดปลอดภัยหรือมีขโมยใหมครับ
กระทู้:  ไปกางเต้นท์เสม็ดปลอดภัยหรือมีขโมยใหมครับ (อ่าน 5410 ครั้ง)
คุณ: ไปครั้งแรกครับ โพสเมื่อ: 9 มี.ค. 53 เวลา: 08:18 น.
ไปกัน4คน กะว่า กลางวันจะทิ้งเสื้อผ้าไว้ที่เต้นท์ แล้วเที่ยวรอบเกาะ แต่กลัวของหายอ่ะคับ ตรงอ่าวลูกโยน หรืออ่าวลุงดำปลอดภัยใหมครับ

คุณ: fee
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 9 มี.ค. 53 เวลา: 17:11 น.
ไปเสม็ดระวัง เพชรบูรทราเวล กับ ลูกยอดทัวร์ นะ

ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 9 มี.ค. 53 เวลา: 17:54 น.
ไปเสม็ดระวัง เพชรบูรพาทราเวล กับ ลูกยอดทัวร์ นะ โกงชัดๆ โดนมากับตัว พุดจาหยาบๆแบบหยาบมากกกกๆๆ ระวังด้วย

ความเห็นที่: 3   โพสเมื่อ: 9 มี.ค. 53 เวลา: 17:55 น.
ไปเสม็ดระวัง เพชรบูรพาทราเวล กับ ลูกยอดทัวร์ นะ โกงชัดๆ โดนมากับตัว พุดจาหยาบๆแบบหยาบมากกกกๆๆ ระวังด้วย

คุณ: love samed
ความเห็นที่: 4   โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 01:42 น.
ไม่เคยนอนเต็นนะคะ แต่ควรจะระวังไว้ดีกว่าเคยอ่านเจอในกระทู้ขนาดพักที่พักยังโดนโขมยถึงในห้อง ที่พักราคาพอจ่ายได้ก็ยังมีนะคะบนเสม็ด(แต่ถ้าอยากได้บรรยากาศก็ต้องหาวิธีป้องกันให้ดี) ยังไม่อยากให้ใครเสียความรู้สึกกับเสม็ดคนดีมีน้ำใจก็มีค่ะ เพราะเสม็ดสวยมาก

คุณ: Gladys
ความเห็นที่: 5   โพสเมื่อ: 21 ส.ค. 55 เวลา: 15:42 น.
The ability to think like that shows you're an epxert

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap