ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ที่เกาะเสม็ดมีเต้นท์ให้เช่าไหมค่ะ
กระทู้:  ที่เกาะเสม็ดมีเต้นท์ให้เช่าไหมค่ะ (อ่าน 9433 ครั้ง)
คุณ: นิสาจัง โพสเมื่อ: 9 ส.ค. 52 เวลา: 21:21 น.
อยากทราบว่าที่อุทยานเกาะเสม็ดมีเต้นให้เช่าหรือเปล่าเพราะอยากพาเด็กไปเที่ยวตอนปิดเทอมค่ะ

คุณ: หนุ่มกู้ภัยยุยา
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 10 ส.ค. 52 เวลา: 11:08 น.
ไปมาแล้วครับแต่ไม่เห็นมีเลยครับ

คุณ: จุ๋ม นนทบุรี
ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 15 ส.ค. 52 เวลา: 16:55 น.
มีค่ะไปมาตอนปีใหม่พอดี กะว่าจะไปเค้าดาวน์กันแต่ห้องเต็มก็เลยต้องนอนเต๊นท์ หลังละ100บาทเองถูกมาก และอยากจะบอกว่าประทับใจกับความมีน้ำใจของคนที่นั่นมากๆเลย มีโอกาสจะกลับไปเที่ยวอีกนะ
คิดถึงจังเลยเกาะเสม็ด

คุณ: เป็ด
ความเห็นที่: 3   โพสเมื่อ: 22 ส.ค. 52 เวลา: 04:49 น.
อยากไปบ้างคับผม

คุณ: untonio
ความเห็นที่: 4   โพสเมื่อ: 8 ต.ค. 52 เวลา: 13:51 น.
แล้วเค้ามีที่อาบน้ำให้มั้ยคะ

แล้วที่กางเต้นมันอยู่ติดชายหาดมั้ย

น่ากลัวรึป่าว

คุณ: กุ้งกิง
ความเห็นที่: 5   โพสเมื่อ: 3 ธ.ค. 52 เวลา: 20:15 น.
ถ้านอนเต้นจะได้นอนตรงชายหาดไหม อันตรายหรือปล่าว

คุณ: คนชอบเต๊น
ความเห็นที่: 6   โพสเมื่อ: 13 ม.ค. 53 เวลา: 14:25 น.
ที่อ่าววงเดือนค่ะ มีที่ให้กางเต๊น จะเช่าหรือเอาไปเองก็ได้ ถ้าเอาไปเองก็ไม่ต้องเสียค่ากางเต๊นท์เลย แล้วก็ติดชายหาดเลยค่ะ บรรยากาศไม่อันตรายค่ะ มีเจ้าหน้าที่อุทยานอยู่ติดกับที่กางเต๊นท์เลยค่ะ มีห้องอาบน้ำ ห้องน้ำ ร้านอาหารบริการด้วยค่ะ

ถ้าบนฝั่งไม่ได้ข้ามเกาะ ก็ที่อช.เขาแหลมหญ้าค่ะ กางเต๊นกันเป็นอาชีพเลย มีแต่คนนอนเต๊นท์ทั้งนั้นเลยค่ะ ติดเตาปิ้งย่างได้อารมณ์สุดๆ แถมมีจุดชมพระอาทิตย์ตกด้วยค่ะ สวยมากๆ

คุณ: boom
ความเห็นที่: 7   โพสเมื่อ: 9 ก.พ. 53 เวลา: 16:40 น.
จะไปเกาะเสม็ดเร็วๆนี้ค่ะไม่รู้จะพักที่ไหน ใครรู้บอกด้วยนะคะ

คุณ: พลอย
ความเห็นที่: 8   โพสเมื่อ: 9 ก.พ. 53 เวลา: 16:44 น.
จะไปเกาะเสม็ดค่ะ ไม่รู้ว่าจะมีที่เที่ยวที่ปลอดภัยสำหรับเด็ก 3 คนหรือเปล่า ใครรู้บอกด้วยนะคะ ด่วนจริงๆค่ะ

คุณ: คุณเค
ความเห็นที่: 9   โพสเมื่อ: 31 ม.ค. 56 เวลา: 10:27 น.
จริงๆ แล้วถ้ากลัวหลายเรื่อง หรือไม่แน่ใจอะไร ผมแนะนำนอนรีสอทร์เถอะครับ ไม่แพงอย่างที่คิด ยิงที่จะพาลูกพาแม่ พาพ่อไป นอนที่มันดีๆ สะดวกจะดีกว่านะ

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap