ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
คุณ: น้ำผึ้ง โพสเมื่อ: 29 เม.ย. 53 เวลา: 20:48 น.
กะว่าจะไปเที่ยวที่เกาะเสม็ด เดือนกรกฎาคม นี้ค่ะ ตอนนี้กำลังเก็บเงินอยู่ อยากให้ผู้ที่เคยไปช่วยแนะนำหน่อยคร้า ว่าควรไปเที่ยวหาดไรดีหรืออ่าวไรดี ที่สวย และช่วยแนะนำที่พักด้วยนะคร้า พอดีจะไปกะแฟนกัน2คนค่ะ อยากได้ที่ที่ประทับใจค่ะ เพราะว่าไม่เคยไป ขอบคุนล่วงหน้านะค่ะ

คุณ: พิมพ์
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 6 พ.ค. 53 เวลา: 14:14 น.
พี่ว่าอ่าววงเดือนดีน่ะ มีที่พักดีๆ หลายที่เลย ถ้าไม่ใช่ช่วงเทศกาล ลองเข้าไปจองที่นั่นเลยสิ จะได้ดูสถานที่ด้วย แต่ถ้าเทศกาลต้องจองล่วงหน้า ไม่งั้นโดนฟันหัวแบะแน่ ที่โดนที่อ่าวแสงเทียน Mr. Dang ปกติคืนละ 2,000 ไปช่วง 1-3 พ.ค. 2553 ที่ผ่านมา โดนบวกเป็น 5,500.00 เป็นไง หัวที่แบะเลยจริงๆ

คุณ: nuza123
ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 16 ส.ค. 57 เวลา: 08:28 น.
คาสิโนออนไลน์ทุกรูปแบบ บอลออนไลน์ หวยออนไลน์ พร้อมรับโปรโมชั่นต่างๆมากมาย สะดวกรวดเร็ว บริการดีเยี่ยม ร่วมสนุกกับเราได้ที่ https://www.111player.com/

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap