ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ขอทราบที่พักประมาณ15-20 คนครับ
คุณ: โต๋ โพสเมื่อ: 31 พ.ค. 53 เวลา: 13:35 น.
คือผมจะไปเที่ยวกับเพื่อนที่ห้อง ประมาณเกือบ20คน
แนะนำที่พักให้หน่อยครับ ไปเที่ยววันนที่4-6 มิ.ย
ราคาห้องพักเอาแบบถูก ถึงพอดีอ่ะครับ

แนะนำอะไรดีๆให้ด้วยก็ดีน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

คุณ: เบ๊นซ์
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 3 มิ.ย. 53 เวลา: 10:06 น.
เคยไปกับเพื่อนในห้อง ประมาณ 10 คน แอร์นะ ราคาปกติ (พัก 2 คน)หลังละ 1500 ลดเหลือ 1300 แล้วส่วนคนที่พักเพิ่มก็จ่ายอีก หัวละ 200 ก็จ่ายไปทั้งหมด 2900 หารแล้วก็คนละ 290 บาท,แต่เค้าก็มีพัดลมเป็นหลังนะ หลังละ 600 ห้องพัดลมก็ห้องละ 400 อยู่อ่าวน้อยหน่า ชื่อเสม็ดรีสอร์ท ถามสองแถวบนเกาะได้ เราจำเบอร์ไม่ได้แล้ว

คุณ: nuza123
ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 7 ส.ค. 57 เวลา: 13:04 น.
คาสิโนออนไลน์ทุกรูปแบบ บอลออนไลน์ หวยออนไลน์ พร้อมรับโปรโมชั่นต่างๆมากมาย สะดวกรวดเร็ว บริการดีเยี่ยม ร่วมสนุกกับเราได้ที่https://www.111player.com/

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap