ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » Saikaew Beach Resort
คุณ: puyfaiiiz โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 10:17 น.

เคยไปพักทรายแก้วบีช รีสอร์ทมาแล้ว

พนักงานบริการดีมาก วิวสวย

เหมาะกับการไปพักผ่อน โรแมนติกอีกด้วย

ราคาก้อเหมาะกับlocation ของรีสอร์ท

ให้ไป100 คะแนนค่ะ

ตั้งแต่ไปเที่ยวเสม็ด ประทับใจที่นี่มากที่สุดค่ะ

เริศที่สุด คอนเฟิร์มค่ะ

-------------------------------

puyfaiiiz

คุณ: Puyfaiiiz
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 10:22 น.
เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูน่ะค่ะ

ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 10:55 น.

Let go....

ความเห็นที่: 3   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:10 น.

ไปถึงท่าเรือ .....

(ท่าเรือเฉพาะลูกค้าโรงแรมที่ เราสำรองที่พักบริการ ไป-กลับ)

วู้วววววว ไปกัลเลย..........

คุณ: puyfaiiiz
ความเห็นที่: 4   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:11 น.

เพื่อนสาว action

ความเห็นที่: 5   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:17 น.

ถึงแล้ววววววววววววว

ให้เวลาในการนั่งเรือข้ามฝรั่งประมาน 33 นาทีเศษๆ

พอถึงฝั่ง ก้อมีรถมารับนักท่องเที่ยว

เปงรถเขียวๆ อะ บริการส่งถึง ที่พัก (อันนี้ก้อเฉพาะลูกค้ารีสอร์ทค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่าย)

Ps.ยกเว้น นักท่องเที่ยวที่ไม่ได้พักที่ รีสอร์ทน่ะค่ะ
จะต้องเสียค่าใช้จ่าย ไม่แพงค่ะ ประมาน 200 บาท /1คัน ทางทีดีเหมาไปเลยค่ะ ขอต่อราคาหน่อย พี่ๆเค้าใจดีค่ะ

ไปต่อกัลเลยยยยยยยยยยยย

ความเห็นที่: 6   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:19 น.

Information Resort คร่ะ

มี welcome drink ด้วยน๊า

ชื่นจ๊าย ชื่นใจ...............

ความเห็นที่: 7   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:25 น.

Check in เสร็จแล้ว ไปห้องพักกัลเล้ยยยย

ความเห็นที่: 8   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:31 น.
^
^
^

นี่คือที่พัก คืนแรกค่ะ

ริมทะเล

ข้างในตกแต่งแบบ บาหลี สวยค่ะ แต่ว่าไม่ได้ถ่ายรูปมา

Ps.ตอนนี้ที่พักตรงนี้ได้รื้อถอนแล้ว เปลี่ยน เป็นแบบใหม่น่ะค่ะ

สวยและไฉไลกว่าเดิม อิ๊อิ๊

ความเห็นที่: 9   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:46 น.

มาแว้ววววววว

โฉมใหม่.........

Credit (Saikaew Beach Resort)ค่ะ

ความเห็นที่: 10   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:51 น.

อีกนิด

ความเห็นที่: 11   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:52 น.

ของีบก่อน.........

ความเห็นที่: 12   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:53 น.

เวลา 17.14 เศษๆ

เพิ่ลสาวเพิ่งจะฟื้น

บริเวณหน้าที่พักคืนแรก

ความเห็นที่: 13   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:55 น.

2

ความเห็นที่: 14   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 11:58 น.

อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปต่อกัลเลย

ได้เวลาอาหารเย็น

ณ พลอยทะเล หรือที่คุ้นๆหูก้อคือ พลอยบาร์

ความเห็นที่: 15   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 12:05 น.

Ps ร้านพลอยทะเล

อาหารอร่อยน่ะค่ะ มีการแสดงควงกระบองไฟด้วยน่ะ

ร้านนี้ห่างจากที่พัก ประมาน200เมตร อะน่ะ

เดินเล่นๆมาเพลินๆดีเหมือนกัน

มาๆต่อๆๆ โต๊ะริมทะเลน่านั่ง ค่ะ รับบรรยากาศริมทะเล

ส่วนใครที่มาแบบสวีท ขอแนะนำเลย เหมาะเป็นอย่างมาก

ดื่มไวน์แดง เคล้ากับบรรยากาศไอทะเลยามค่ำคืน

มีการบรรเลงเพลง jazz อู๊ยยยยยยยยยยยย คิดละอยากมีบ้าง 555+

ไม่ใช่แค่แนวjazzค่ะ มีแนวสากล หลายรูปแบบ

ขอบอกว่าอาหารไม่แพงอย่างที่คิด แต่ต้องรีบไปหน่อยน่ะค่ะ

เพราะที่นี่ ลูกค้าเยอะมากกกกกกกก (จิงๆ)

พอเริ่มดริ้งสักพักอยากมีที่แดนซ์ ก้อเชิญเลยคร่ะ

ข้างในร้านเปงผับ แนว hiphop สนุกมากค่ะ

คอนเฟริม

ความเห็นที่: 16   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 12:08 น.

2

ความเห็นที่: 17   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 12:10 น.

เริ่มจามาววววววววววววกานแล้วววววววววววววว

อ๊ะๆๆๆ

ความเห็นที่: 18   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 12:12 น.

เริ่มจะเมากัลแล้ว

มาทั้งทีต้องให้มันสุดๆไปเลย

ไปแด้นซ์กระจายกัลต่อเลย

ความเห็นที่: 19   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 52 เวลา: 12:14 น.

ราตรีนี้ยังอีกยาวไกล

เดี๋ยวมาต่อคืนที่2 กัลน่ะค่ะ

คุณ: mod photo
ความเห็นที่: 20   โพสเมื่อ: 3 ก.ย. 52 เวลา: 15:39 น.
สวยจัง เลย นะ ครับ เเต่ ละคน

คุณ: สิงโต
ความเห็นที่: 21   โพสเมื่อ: 6 ก.ย. 52 เวลา: 12:59 น.
ว่างๆ พาไปเที่ยวมั่งนะครับ

ความเห็นที่: 22   โพสเมื่อ: 29 ก.ย. 52 เวลา: 20:35 น.
ขอบคุณคร๊า

ถ้ามีโอกาสคงได้ไปอีก คิดถึงเสม็ดมากกกก

คุณ: เจเจ
ความเห็นที่: 23   โพสเมื่อ: 7 ธ.ค. 52 เวลา: 09:42 น.
วิว สวย จริง จริง สวยตั้ง 5 แบบ อย่างนี้ ต้อง รีบไป ชมวิว

คุณ: kohsamed.org
ความเห็นที่: 24   โพสเมื่อ: 19 ก.ย. 53 เวลา: 20:45 น.
สวยครับมากที่นี่ผมได่ไปแล้วรู้สึกว่าประทับใจมาก หาของกินง่ายด้วย ตอนนี้ โปรโมชั่น ที่ัพักเกาะเสม็ด ที่ ทรายแก้ว บีช รีสอร์ท

คุณ: Ying
ความเห็นที่: 25   โพสเมื่อ: 11 มิ.ย. 55 เวลา: 15:02 น.
หน้ารักทุกคนเลยคะว่าจะไปสินเดือนนี้เหมือนกันคะบุ๊กโงแรมไว้แล้วจัดนักฮิฮิ

ความเห็นที่: 26   โพสเมื่อ: 22 ส.ค. 55 เวลา: 11:59 น.
กำลังจะไปอีกสักรอบคร๊าาาา ที่พักหาดทรายแก้ว ที่ไหนแจ่มๆ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap