ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » อยากทราบข้อมูลที่พักแหล่งท่องเที่ยวเสม็ด
กระทู้:  อยากทราบข้อมูลที่พักแหล่งท่องเที่ยวเสม็ด (อ่าน 4238 ครั้ง)
คุณ: ประธานกรรมการ โพสเมื่อ: 19 ส.ค. 53 เวลา: 11:41 น.
จะนำเจ้าหน้าที่และกรรมการฯไปพักผ่อนและประชุมสัญญจรวันที่ 22-23 ตุลาคม 53 พักเสม็ด 23 ตุลาคม53 กลับ 24 ตุลาคม 53 ประมาณ 40 คน ต้องการที่พักติดชาดหาดมี่ห้องประชุมเล็ก ต้องการให้จัดการตั้งแต่ลงเรือระยองและบริการ

คุณ: เปิ้ล
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 23 ส.ค. 53 เวลา: 12:58 น.
อยากทราบข้อมูลที่พักและอ่าวไหนของเสม็ดที่น่าประทับใจสำหรับคู่รักบ้างไหมค่ะ

คุณ: kohsamed.org
ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 53 เวลา: 23:20 น.
ถ้าจะไปแบบคู่รัก เอาบรรยากาศสุดแสนโรแมนติค มีแนะนำให้หลายหาดครับ
1.อ่าวน้อยหน่า นักท่องเที่ยวไม่เยอะบรรยากาศเงียบสงบ
2.อ่าวพร้าว เงียบสงบมากครับเป็นส่วนตัวมี 3 รีสอร์ท น้ำทะเลใสมาก
3.อ่าวกิ่ว สุดแสนโรแมนติคแน่นอน ประทับใจแน่นอนถ้าได้พักที่ ปารดี รีสอร์ท เกาะเสม็ด
หาดอื่นๆ ก็น่าสนใจนะครับอย่างเช่น อ่าววงเดือนนี้ก็ใช้ได้ อ่าวช่อก็โอเคครับ หรือหาข้อมูลภายในเวปก็ได้นะครับ.

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap