ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » วันที่ 30 มีนา - 1 เมษา 54 นี้จะไปเสม็ด
กระทู้:  วันที่ 30 มีนา - 1 เมษา 54 นี้จะไปเสม็ด แนะนำหน่อย (อ่าน 4145 ครั้ง)
คุณ: @ CM - SM โพสเมื่อ: 24 มี.ค. 54 เวลา: 18:15 น.
ช่วงวันที่ 30 มีนา - 1 เมษา 54 กำลังวางแผนจะไปเที่ยวเสม็ด 3วัน 2 คืน ค่ะ ช่วยแนะนำที่พักสวยๆ ติดหาด ขอราคาไม่สูงนะค่ะ งบมีน้อยอ่ะค่ะ หาดสวยๆ สถานที่ท่องเที่ยวเด่นๆ ร้านอาหารถูกอร่อย สุดท้ายนะค่ะ อยู่เชียงใหม่จะลงไป กทม. แล้วจาก กทม. ไปเสม็ดนั่งรถสายไรค่ะ ช่วยแนะนำทีค่ะ ขอบคุณมากๆๆค่ัะ

คุณ: จุ๋บ
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 28 มี.ค. 54 เวลา: 16:30 น.
นั่งรถของนครชัยแอร์ซิเขามีจาก เชียงใหม่ถึงระยองแล้วต่อรถสองแถวที่ระยองก็ไดั หากไม่มีให้มาที่รถไฟฟ้าเอกมัย ซื้อตั๋วที่ช่องเขียนว่าบ้านเพเกาะสเม็ดเท่านั้น ราคาประมาณ 157 บาทตีตั๋วไปกลับถูกกว่าๅถด้วยนะลองสอบถามตู ส่นที่พักราคาถูก ชายหาดสวย และเราชอบไปเป็นประจำ ให้พักที่ซีบรีช อยู่อ่าวไผ่ ห้องพัดลมแค่ 400บาท ส่วนร้านอาหารให้กินที่ซิลเวอร์แซนด์ ร้านใหญ่ อาหารสดอร่อย และที่สำคัญราคาไม่แพง เราเช๊คมาแล้วรอบเกาะสเม็ด เพราะเราชอบทะเล ที่นี่เจ๋งสุดๆๆ

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap