ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ขอราคาทัวร์หมู่คณะ
คุณ: K.P. โพสเมื่อ: 8 ก.ค. 54 เวลา: 14:23 น.
ทางบริษัทจะจัดเที่ยวเกาะเสม็ด วันที่ 22 - 23 ตุลาคม 2554 ค่ะ 2 วัน 1 คืนประมาณ30-40 คน แต่ยังไม่มีรายละเอียดให้เจ้านายเลยค่ะ ต้องการราคาที่พัก พร้อมอาค่าเดินทาง และอื่นๆ รบกวนช่วยเสนอให้ด้วยค่ะ
e-mail : chat_walee@hotmail.com

ขอขอบคุณล่วงหน้า

คุณ: Hr
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 23 ส.ค. 54 เวลา: 15:27 น.
ขอด้วยคะ จะจัด วันที่ 5 - 6 พฤศจิกายน 2 วัน 1 คืน พนักงานประมาณ 45-50 คน ต้องการห้องสัมมนาตอนกลางคืนด้วย และราคาอาหารที่พักยกเว้นค่าเดินทาง หรือกิจกรรมแนะนำ จะขอบคุณมากคะ รบกวนส่งมาด้วยคะที่ boonampri_jib@hotmail.com

คุณ: S.K.
ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 24 ส.ค. 54 เวลา: 18:34 น.
ขอด้วยนะคะ วันที่ 8 - 9 ตุลาคม 20คนค่ะ ต้องการราคาอาหาร ที่พัก ค่าเรือข้ามฟาก แบบไปกลับ และกิจกรรมแนะนำค่ะ รบกวนช่วยเสนอมาด้วยนะคะ
sirikul_nok@windowslive.com

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap