ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ที่พัก..ที่ถูกกันทั้งครอบครัวคร้าบ!!!
กระทู้:  ที่พัก..ที่ถูกกันทั้งครอบครัวคร้าบ!!! (อ่าน 2308 ครั้ง)
คุณ: ตั้ม โพสเมื่อ: 17 ส.ค. 56 เวลา: 17:31 น.

ผมเคยไปพักบ้านสุขสำราญหัวหิน102 อยู่ในหมู่บ้านผาสุข เข้าซอย102ไป เป็นบ้านพักที่ตกแต่งได้ลงตัวมากทีเดียว ด้วยพื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง ภายในโครงการที่สะอาด อากาศดี เค้าจัดเตรียมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องมือเครื่องใช้ อุปกรณ์ครัว ได้พร้อมมากทีเดียว คุณแม่แฟนผมท่านชอบ ที่มีครก!!! เอาไว้ทำน้ำพริกทานกัน ครัวกว้างขวางที่บ้านผมเข้าครัวพร้อมกัน 8 คน ยังไม่รู้สึกอึดอัดเลย ผมเสนอบ้านหลังนี้ไว้เผื่อเป็นตัวเลือกดีๆนะครับ สำหรับใครที่จะพาครอบครัวมาพักผ่อนช่วงปิดเทอม ทำอาหารทานกัน พาลูกเล่นน้ำ (ในสระ)คือลูกผมไม่ชอบน้ำทะเล บอกว่าคัน แต่เดินเล่นชายหาดได้ แต่กลับมาเล่นน้ำที่สระ 555 +
เบอร์คุณโย 0816422647 ลองติดต่อดูนะครับ จะบอกว่าตั้ม จากอยุธยา แนะนำให้ก็ได้ครับ

คุณ: ตั้ม
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 17 ส.ค. 56 เวลา: 17:33 น.

ช่วงเวลาแห่งความสุขจริงๆ

ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 17 ส.ค. 56 เวลา: 17:36 น.

ตกเย็นก็ตั้งวงครับ วงเด็ก และก็วงผู้ใหญ่ จะว่าไปโอกาสแบบนี้ ไม่มีมานานมากแล้วครับ บ้านพักมีอุปกรณ์ครบ นึกอยากจะหาของทำครัว ก็จัดไว้ให้ครบ
ครก !!!!! ก็มีด้วย ถูกใจแม่ยายครับ

ความเห็นที่: 3   โพสเมื่อ: 17 ส.ค. 56 เวลา: 17:41 น.

ผมว่าโอเคมาก ไปหัวหินคราวหน้า ก็จะพักนี่แหละคับ บ่องตงไม่อยากเสี่ยงไปพักที่อื่นเลย ผิดหวังมาเยอะ
เบอร์คุณโย 0816422647
คุยง่ายคับ เมลรายละเอียดบ้าน สมบูรณ์ดีมาก บอกไว้ครบเลย

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap