ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » ที่พักเกาะเสม็ด ที่ไหนที่ประทับใจที่สุดเ
กระทู้:  ที่พักเกาะเสม็ด ที่ไหนที่ประทับใจที่สุดเท่าที่เคยไ (อ่าน 12296 ครั้ง)
คุณ: มด โพสเมื่อ: 7 ก.ค. 52 เวลา: 14:56 น.

ผมว่า อ่าวพร้าว รีสอร์ท งาม ดีนะครับราคาพอไหวให้ไป
7 คะเเนน

คุณ: kawaii
ความเห็นที่: 1   โพสเมื่อ: 12 ก.ค. 52 เวลา: 12:52 น.

น่าจะมากันบ้างน่ะ

คุณ: เสม็ด
ความเห็นที่: 2   โพสเมื่อ: 15 ก.ค. 52 เวลา: 13:52 น.
ข้างบนนี้อะไรกัน ไม่รุเรื่องเล้ย เค้าพูดถึงเสม็ดกัน อารมณ์เสียจิงๆ

คุณ: y
ความเห็นที่: 3   โพสเมื่อ: 22 ก.ค. 52 เวลา: 17:13 น.

ใช่ใช่ เห็นด้วย

คุณ: cx
ความเห็นที่: 4   โพสเมื่อ: 31 ก.ค. 52 เวลา: 23:21 น.
อยากไป

คุณ: เสม๊ด เสม็ด
ความเห็นที่: 5   โพสเมื่อ: 1 ส.ค. 52 เวลา: 12:53 น.
เฮ้อ..ออออ

ไซตามะรัยฟระ.. ไม่ได้เรื่อง

เค้าคุยกันถึงเรื่องเสม็ดอยู่

คุณ: john
ความเห็นที่: 6   โพสเมื่อ: 3 ส.ค. 52 เวลา: 00:19 น.

ไปเพิ่งกลับมาวันนี้เองครับ
แนะนำว่า พลอยทะเลรีสอร์ท หาดทรายเเก้วดีสุดๆครับ ราคาไม่เเพงเเถมห้องใหม่แระสะอาดด้วยครับ ค่าห้อง2พันพักได้4คน มีโชว์กระบองไฟด้วยครับ อาหารก้อไม่แพง พนักงานดูแลดีมาก
ลองดูนะครับผมว่าที่นี่ดีสุดๆแระhttp://www.ploytalaygroup.com/

คุณ: baby
ความเห็นที่: 7   โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 52 เวลา: 13:47 น.

ไปพักมาหลายที่ค่ะ แต่ที่ชอบที่สุดที่ต้นหาดบังกะโล บรรยากาศดี สงบ สบายใจดีค่ะ ไม่รู้ว่า จะมีโอกาศได้ไปอีกหรือป้าว ถ้าไปก็ยืนยันจะพักที่นี่ค่ะ รักทะเลมากๆๆเลย

คุณ: untonio
ความเห็นที่: 8   โพสเมื่อ: 8 ต.ค. 52 เวลา: 13:55 น.
แล้วต้นหาดรีสอร์ทราคาเท่าไหร่หรอคะ

คุณ: คนรักทะเล
ความเห็นที่: 9   โพสเมื่อ: 28 ม.ค. 54 เวลา: 14:08 น.

เพิ่งไปมาตอนปลายปี 2010 ก่อนปีใหม่ ไปพักที่ Limacoco อ่าวพร้าวมา ราคาพอไหวค่ะ แต่ไปตอนเทศกาลเลยแพงนิสนุง

ได้ห้อง Standard หลังห้องมองเห็นทะเลได้ Feelนิสนุง แต่ไปวันแรกเครื่องทำน้ำอุ่นเสีย เลยต้องอาบน้ำหนาว แต่ตอนเช้าพี่ๆเค้าก้อมาซ่อมให้คร้า

รวมๆก้อดีคร้า เต็ม 10 ให้ 8 คร้าบบบบบบบบบ

[1]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap