ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

เกาะเสม็ด » เว็บบอร์ด เกาะเสม็ด » เกาะเสม็ด หาดไหนประทับใจคุณที่สุด
กระทู้:  เกาะเสม็ด หาดไหนประทับใจคุณที่สุด (อ่าน 41722 ครั้ง)
คุณ: kohsamed.org โพสเมื่อ: 11 มิ.ย. 52 เวลา: 16:00 น.

อ่าวพร้าว ครับ

คุณ: jeabkittylove
ความเห็นที่: 51   โพสเมื่อ: 2 ส.ค. 53 เวลา: 23:58 น.
อยากไปอีกครั้งสวยทุกหาดเลยค่ะ

คุณ: หมึกนึ่งมะนาว
ความเห็นที่: 52   โพสเมื่อ: 3 ส.ค. 53 เวลา: 11:40 น.
ทรายแก้ว สวยๆ

คุณ: kuk
ความเห็นที่: 53   โพสเมื่อ: 7 ส.ค. 53 เวลา: 15:07 น.
ผมกำลังจะไปที่อ่าวไผ่อ่ะค๊บที่พักชื่อว่า ซีบรีทอ่ะ
จะดีไหม๊ค๊บ ใครเคยไปช่วยบอกผมที หรือมีที่อื่นแนะนำไม๊ค๊บย

คุณ: เนมจ้า
ความเห็นที่: 54   โพสเมื่อ: 21 ส.ค. 53 เวลา: 14:19 น.
mรายแก้วอีกเสียงจ้าสะดวกสะบายดีค่ะ

คุณ: Cake
ความเห็นที่: 55   โพสเมื่อ: 25 ส.ค. 53 เวลา: 21:06 น.
ภาพนี้ถ่ายที่อ่าวหวายค่ะน้ำทะเลใสสวยมาก ทรายสีขาวจั๊ว อาหารอ่รอย แต่พักที่อ่าวลุงดำค่ะสวยเหมือนกันมีสะพานปลายื่นออกไปทะเลด้วย พักที่บ้านต้นไม้น่ารักมากค่ะ ปะทับใจมากๆเลย

คุณ: 1223
ความเห็นที่: 56   โพสเมื่อ: 9 พ.ย. 53 เวลา: 09:28 น.
http://www.kohsamed.org/webboard/viewtopic.php?q_id=3

คุณ: ธนพล
ความเห็นที่: 57   โพสเมื่อ: 29 พ.ย. 53 เวลา: 22:58 น.
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ

พรุ่งนี้

คุณ: ฝ้าย
ความเห็นที่: 58   โพสเมื่อ: 27 ธ.ค. 53 เวลา: 19:29 น.
ถ้าชอบความสนุกตลอดคืนต้องหาดทรายแก้ว
แต่ถ้าชอบส่วนตัวๆหน่อยก้อที่หาดวงเดือน
สวยค่ะ ทั้ง 2 ที่เลย

คุณ: น๊ก!!!
ความเห็นที่: 59   โพสเมื่อ: 28 ธ.ค. 53 เวลา: 19:36 น.
ทรายแก้วครับ

สวยมากๆๆ

สะดวกสบาย

อาหารการกิน

คุณ: EASYGIRL
ความเห็นที่: 60   โพสเมื่อ: 28 ธ.ค. 53 เวลา: 23:59 น.
เกลียด เกาะเสม็ด บ้านนอก กันดาร ไม่ไหว ทุเรด
ไปมาไม่เคยพบเคยเจอ เกาะแบบนี้

คุณ: เมเปิ้ล
ความเห็นที่: 61   โพสเมื่อ: 26 ธ.ค. 55 เวลา: 21:05 น.
จะไปพรุ่งนี้แล้วอะคะ แนะนำหน่อยหาดไหนสวย

คุณ: รอ
ความเห็นที่: 62   โพสเมื่อ: 4 พ.ย. 56 เวลา: 09:11 น.
ที่พัก อาปาเช่ เป็นยังไงบ้างคะ สะอาดดีมั้ย

คุณ: วิรัตน์
ความเห็นที่: 63   โพสเมื่อ: 17 ก.พ. 59 เวลา: 00:45 น.
ใครก็ใด้ช่วยแนะนําบังกโลบนเกาะสเม็ดให้หน่อยคับ อยากใด้แบบติดทะเลเลยอ่ะคับ

« Back  1  [2]  

ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

เที่ยวเกาะเสม็ด

อ่าวน้อยหน่า เกาะเสม็ด
อ่าววงเดือน เกาะเสม็ด
หาดทรายแก้ว เกาะเสม็ด
อ่าวพร้าว เกาะเสม็ด
อ่าวช่อ เกาะเสม็ด
อ่าวปะการัง เกาะเสม็ด
อ่าวกิ่ว เกาะเสม็ด
อ่าวหวาย เกาะเสม็ด
อ่าวไผ่ เกาะเสม็ด
อ่าวนวล เกาะเสม็ด
อ่าวลุงดำ เกาะเสม็ด
อ่าวลูกโยน เกาะเสม็ด
อ่าวแสงเทียน เกาะเสม็ด
อ่าวทับทิม เกาะเสม็ด
อ่าวสับปะรด เกาะเสม็ด
ท่าเรือหน้าด่าน เกาะเสม็ด

เพิ่มเติม » เที่ยวเกาะเสม็ด

สถานที่ท่องเที่ยวระยอง

เกาะทะลุ
เกาะกุฎี
เกาะมันนอก
เกาะมันใน

สถานที่ท่องเที่ยว อื่นๆ

เกาะช้าง
เกาะกูด

เกาะเสม็ด

Copyright by Kohsamed.org | sitemap